โดย SEP (เซ็ป) ได้เชิญชวนเมคอัพอาร์ตติสชั้นนำชื่อดังจากเกาหลี อาทิ คุณซอนแดชิก และ คุณปาร์คแทยุน มาร่วมคิดค้นผลิตภัณฑ์แต่งหน้า
SEP Jewel BB Stick Foundation SPF50+/PA+++
(เซ็ป จีเวล บีบี สติ๊ก ฟาวเดชั่น เอสพีเอฟ50 +/พีเอ+++)
ตัวขนแปรงมีขนาด 0.05 มิลลิเมตร สามารถเข้าถึงได้ทุกส่วนของผิว และช่วยเกลี่ยรองพื้นให้ปกปิดได้ทุกจุด ไม่ว่าจะเป็นบริเวณ ใต้ตา ร่องแก้ม หรือส่วนโค้งของข้างจมูก ฯลฯ จึงทำให้ผิวคุณเรียบเนียน แลดูสวยเป็นธรรมชาติตลอดทั้งวัน
ขนาด 12 กรัม ราคา 1, 990 บาท
SEP Jewel Compact Powder SPF50+/PA+++
(เซ็ป จีเวล คอมแพค พาวเดอร์ เอสพีเอฟ50 +/พีเอ+++)
แป้งฝุ่นอัดแข็ง เนื้อเนียนละเอียด เหมาะสำหรับทุกสีผิวของสาวเอเชียผสมผสานด้วยชั้นผงมุกและสปาร์คกิ้งจีเวลคอมเพล็กซ์ (เพชร, แซฟไฟร์, อเมทิสต์) ช่วยทำให้ผิวดูสว่างขึ้น และด้วยอนุภาคของแป้งที่ละเอียด ทำให้ผิวหน้าดูเรียบเนียน และมีสารกันแดด SPF50+/PA+++ ในตัว
ขนาด 12 กรัม ราคา 1, 990 บาท
SEP แบรนด์เครื่องสำอางนำเข้าจากประเทศเกาหลี วางจำหน่ายแล้ววันนี้ที่ O Shopping โทร.02-817-9999 หรือดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ www.oshoppingtv.com และ www.facebook.com/SEPThailand
Disclaimer: This is PR Article.
0 comments:
แสดงความคิดเห็น
อ่านจบแล้วอยากฝากคอมเม้นอะไรบ้าง?